सरपंच पदासाठी जुन्नर तालुक्यात १२ तर सदस्य पदासाठी १७ अर्ज दाखल

1 min read

जुन्नर दि. १८ :- जुन्नर तालुक्यातील २६ ग्रामपंचायतींच्या निवडणुका जाहीर झाल्या असून मंगळवार अखेर (दि.१७) सरपंचपदासाठी ८ गावांतील १२ अर्ज दाखल झाले आहे. या आठ गावांमध्ये पारुंडे (४), रानमळा (२) तसेच पिंपळवंडी, पाडळी, गुळंचवाडी, बेल्हे, उंब्रज नं-१, कांदळी येथून प्रत्येकी एक अर्ज दाखल झाला आहे. तर सदस्य पदाच्या उमेदवारीसाठी ४ गावांतून १७ अर्ज दाखल झाले. यापैकी सर्वाधिक १० अर्ज पारुंडे गावातून दाखल झाले असून पिंपळवंडी (३), रानमळा (३) व खामगाव (१) येथूनही अर्ज दाखल झाले आहेत.नामनिर्देशनासोबत सादर करण्यात येणारे घोषणापत्र संगणक प्रणालीद्वारे भरले जात आहे; मात्र त्याची प्रिंट काढताना तांत्रिक अडचणी येत असल्यामुळे राज्य निवडणूक आयोगाने नामनिर्देशनाची मुदत सायंकाळी ५.३० पर्यंत वाढवली आहे, अशी माहिती तहसीलदार रविंद्र सबनीस यांनी दिली.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
बातमी कॉपी करणे कायद्याने गुन्हा आहे