जुन्नरमध्ये १० वाजता सुरू होणार मतमोजणी; ७ फेऱ्यात होणार मोजणी पूर्ण; नारायणगावचे पहिल्या तर बेल्हेचे दुसऱ्या फेरीत चित्र होणार स्पष्ट 

1 min read

जुन्नर दि.५:- ग्रामपंचायत निवडणुकीची मतमोजणी उद्या सकाळी १० वाजता सुरू होणार असल्याची माहिती जुन्नरचे तहसीलदार रवींद्र सबनीस यांनी दिली. जुन्नर तालुक्यातील २१ ग्रामपंचायतीची मोजणी ७ फेऱ्यांमध्ये होणार असून पहिली फेरी नारायणगावची होणार आहे.

यासाठी १५ टेबल लावण्यात येणार आहेत. दुसरी फेरी बेल्हे, वडगाव यांची असणार आहे. तिसरी फेरी पिंपळवंडी व डोंगरवाडीची असणार आहे.

चौथी फेरी कांदळी, उंब्रज क्रमांक १ व सांगनोरेची असणार आहे. पाचवी फेरी पाडळी, आंबेगव्हाण, निमगिरी व खटकाळ्याची होईल. सहावी फेरी खामगाव, धालेवाडी तर्फे मिन्हेर, राळेगण, सुकाळवेढे, बुचकेवाडीची असणार आहे. सातवी फेरी शिरोली तर्फे आळे, गुंजाळवाडी, रानमळा तांबेवाडी, पांगरी तर्फे मढ व उसरानची असणार आहे.

मतमोजणी अतिशय शांततेमध्ये करण्यात येणार असून मतमोजणी प्रतिनिधींनी उमेदवारांनी प्रशासनाला सहकार्य करावे, असे आवाहन तहसीलदार रवींद्र सबनीस यांनी केले आहे.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
बातमी कॉपी करणे कायद्याने गुन्हा आहे