श्रीमती इंदिरा गांधी हायस्कुलमध्ये भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांना श्रद्धांजली अर्पण

1 min read

बेल्हे दि.६:- श्रीमती. इंदिरा गांधी हायस्कुल, रानमळा (ता. जुन्नर) येथे बुधवार दि.६ रोजी “भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर” यांच्या “महापरिनिर्वाण दिन” निमित्त श्रद्धांजलि अर्पण करण्यात आली.

सदर कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी विद्यालयाचे मुख्याध्यापक जगताप एस. डी. हे होते. विद्यालयातील विद्यार्थी व ज्येष्ठ शिक्षिका माया माळवे यांनी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या कार्याविषयी विद्यार्थांना माहिती सांगितली.

सदर कार्यक्रमास विद्यालयातील जयश्री थोरात, उपशिक्षक संतोष कर्डक, तसेच लक्ष्मण गायकवाड़, सबाजी गुंजाळ, विलास गुंजाळ हे कर्मचारी, तसेच गावातील सरपंच, उपसरपंच व ग्रामस्थ आदि उपस्थित होते. सदर कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन रमेश मालुजंकर यांनी केले.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
बातमी कॉपी करणे कायद्याने गुन्हा आहे