आण्यात व्यापाऱ्यांचा कडकडीत बंद

1 min read

आणे दि.६:-सराटी- जालना येथे मराठा समाजाच्या आंदोलकांवर झालेल्या लाठीमार घटनेच्या निषेधार्थ आणे (ता.जुन्नर) येथील व्यापा-यांणी बुधवार दि.६ रोजी कडकडीत बंद पाळला. मराठी समाजाच्या वतीने आरक्षणाच्या मागणीसाठी अनेक वर्षापासून राज्यातील मराठा समाज शांततेच्या मार्गाने आंदोलन करत असताना. सराटी- जालना येथे मराठा समाजाच्या वतीने शांततेत आंदोलन चालु असताणा आंदोलकांवर अमानुषपणे लाठीमार करण्यात आला. या घटनेचा निषेध करण्यासाठी व आंदोलनाला पाठिंबा देण्यासाठी ग्रामस्थांनी कडक बंद पाळला.बंद शांततेत पाळण्यात आल्याची माहिती गावच्या सरपंच प्रियांका दाते यांनी दिली.दरम्यान आंदोलनाला पाठिंबा देण्यासाठी आळेफाटा, आळे, वडगाव आनंद, राजुरी, गुंजाळवाडी या गावातील व्यापा-यांणी, ग्रामस्थांणी बंद पाळत आंदोलनाला पाठिंबा दिला.तसेच कुठल्याही प्रकारचा अनुसुचित प्रकार घडु नये यासाठी आळेफाटा पोलीस स्टेशनचे पोलीस निरीक्षक यशवंत नलावडे यांच्या मार्गदर्शनाखाली कडेकोट पोलिस बंदोबस्त ठेवण्यात आला होता.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
बातमी कॉपी करणे कायद्याने गुन्हा आहे